1200mm baket 47" Walang Ngipin na Baket |12EX-WD47B
12EX-WD47B
Spu:
12EX-WD47B
Paglalarawan ng Produkto
Timbang ng Package
64.1KG
Sukat ng Package
1245*460*280mm