bwcel 1200mm 47" Bwcel heb dant |12EX-WD47B
12EX-WD47B
Spu:
12EX-WD47B
Disgrifiad y Cynnyrch
Pwysau'n y Pach
64.1KG
Prymeidiau yn y Pach
1245*460*280mm